Đổi thông tin tên miền (whois icans)

5.00 star(s) 1 Vote

giaphatland999

chào các bác pro. mấy hôm nay em có thắc mắc này mà mãi vẫn chưa tìm ra hướng giải quyết.
khi đổi thông tin tên miền(godaddy) thì có cần chuyển qua tài khoản khác với thông tin người sở hữu khác rồi chuyển lại tài khoản cũ để quản lý hay không. nếu đổi thông tin người sở hữu tên miền qua 1 tài khản khác nó báo cái tài khoản kia ID k đúng mới đau.
còn chuyển thông tin người sử dụng trên cùng 1 tài khoản thì không sao ạ.

nếu pro nào biết cách chuyển qua 1 tài khoản khác với thông tin người sử dụng khác rồi chuyển về tài khoản cũ để quản lý thì hướng dẫn giúp em với. em cảm ơn

tranngocthuy

Administrator
Staff member
VIP LAT
Nếu muốn đổi bạn chỉ cần vào trang quan trị domain để đổi info thôi có gì đâu. Không nhất thiết phải chuyển sang tài khoản khác hoặc nhà cung cấp khác.

Với tên miền quốc tế bạn mua ở godaddy nó cho bạn đổi thoải mái mà. Nhưng nếu đổi info thì phải 60 ngày mới tranfer hoặc chuyển sang nhà cung cấp khác.

giaphatland999

Nếu muốn đổi bạn chỉ cần vào trang quan trị domain để đổi info thôi có gì đâu. Không nhất thiết phải chuyển sang tài khoản khác hoặc nhà cung cấp khác.

Với tên miền quốc tế bạn mua ở godaddy nó cho bạn đổi thoải mái mà. Nhưng nếu đổi info thì phải 60 ngày mới tranfer hoặc chuyển sang nhà cung cấp khác.
anh cho em hỏi nếu mua tên miền tại mắt bão thì làm như thế nào để đổi đc vậy