[28-07-2019] Hangouts SEO khai thác site vệ tinh, backlink hiệu quả

5.00 star(s) 2 Votes

tranngocthuy

Administrator
Staff member
VIP LAT
Hello anh chị em :cool:,

Update video hangouts

Như tuần trước chúng ta đã có buổi Hangout SEO cũng có khá nhiều trao đổi thú ví:
chiến lược SEO dành cho đội ngũ 3 nhân viên ngân sách thấp?

Anh cho em hỏi như anh nói onsite là quan trọng vậy các site sản phẩm các thông số như nhau cần giải quyết sao anh?

web em mỗi ngày đều có các video giống như như các trận đấu chỉ thay đổi mỗi cái ngày. Em canonical hết tất cả bài đó về Category thì như vậy tránh được google đánh nội dung mỏng liệu cái điều em thực hiện đó có giải quyết được vấn đề mà google đang đánh không ?
...

o_O Chủ đề tuần này đó là: Hangouts SEO khai thác site vệ tinh, backlink hiệu quả bao gồm:

• Ý tưởng content cho site vệ tinh để hạn chế rủi ro site vệ tinh bị giảm chất lượng mà backlink vẫn hỗ trợ SEO tối đa
  • Khai thác site vệ tinh, trao đổi chéo site vệ tinh khi mà không cùng lĩnh vực
  • Khai thác backlink diễn đàn
  • Site vệ tinh là website 2.0 như blogger, wordpress...

Các bạn có mối quan tâm bất kỳ nào tới chủ đề này đừng ngần ngại comment hỏi đáp hoặc đưa ra những nhận định, trải nghiệm trong thời gian bạn làm SEO?

P/s: Bạn có thể chia sẻ nội dung quote tới những người quan tâm hoặc chia sẻ lên facebook...

Hangout SEO tối 21h30 chủ nhật 28-07-2019 chủ đề Hangouts SEO khai thác site vệ tinh, backlink hiệu quả cho những site không cùng lĩnh vực... Xem chi tiết tại https://bitlylink.com/7oFSQ

Last edited:

Phan Tuấn Vũ

Anh thùy ơi cho em hỏi nhúng video từ ytb đưa lên website thường anh để kích thước bao nhiêu ạ . Em để xem trên mobile toàn bị full màn hình